“கோடானகோடி தமிழ் மக்களால் நேசிக்கப்படுகிறார் கருணாநிதி “-ராகுல்காந்தி

சென்னை முன்னாள் முதல்வரும் திமுக தலைவருமான கலைஞர் மு கருணாநிதியின் 94 வது பிறந்த தினம் கோலாகலமாக கொண்டாடப்பட்டுவருகிறது இதில்கலந்துகொண்ட அகில இந்திய காங்கிரஸ துணை தலைவர் ராகுல்காந்தி "கோடானகோடி தமிழ் மக்களால் நேசிக்கப்படுகிறார் கருணாநிதி "என புகழாரம் சூட்டினார் இதேபோல் ஸ்டாலினும் பொதுமக்களால் பேச படுவார் என குறிப்பிட்டார்
சென்னை முன்னாள் முதல்வரும் திமுக தலைவருமான கலைஞர் மு கருணாநிதியின் 94 வது பிறந்த தினம் கோலாகலமாக கொண்டாடப்பட்டுவருகிறது இதில்கலந்துகொண்ட அகில இந்திய காங்கிரஸ துணை தலைவர் ராகுல்காந்தி “கோடானகோடி தமிழ் மக்களால் நேசிக்கப்படுகிறார் கருணாநிதி “என புகழாரம் சூட்டினார் இதேபோல் ஸ்டாலினும் பொதுமக்களால் பேச படுவார் என குறிப்பிட்டார்
(Visited 21 times, 1 visits today)

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *