பாஜகவுக்கு எதிராக காங் திரிணமூல் பொதுவேட்பாளர்

புதுதில்லி அடுத்த மாதம் ஜூலை யில் குடியரசுத் தலைவர் தேர்தல் நடைபெற உள்ளது பாஜக வேட்பாளரைஅறிவித்துவிட்டநிலையில் காங்கிரஸ் திரிணமூல் காங்கிரஸ் உட்பட எதிர்கட்சிகள் எல்லாம் இணைந்து பாஜகவுக்கு எதிராக வலுவான வேட்பாளரை நிறுத்துவதற்கு பேச்சுவார்த்தைகள் நடத்தி வருகின்றனர் காங்கிரஸ் தலைவி சோனியா காந்தி திரிணமூல் காங்கிரஸ் தலைவி மம்தா பானர்ஜி இருவரும் தீவிரமாக ஆலோசித்து வருகின்றனர்
புதுதில்லி அடுத்த மாதம் ஜூலை யில் குடியரசுத் தலைவர் தேர்தல் நடைபெற உள்ளது பாஜக வேட்பாளரைஅறிவித்துவிட்டநிலையில் காங்கிரஸ் திரிணமூல் காங்கிரஸ் உட்பட எதிர்கட்சிகள் எல்லாம் இணைந்து பாஜகவுக்கு எதிராக வலுவான வேட்பாளரை நிறுத்துவதற்கு பேச்சுவார்த்தைகள் நடத்தி வருகின்றனர் காங்கிரஸ் தலைவி சோனியா காந்தி திரிணமூல் காங்கிரஸ் தலைவி மம்தா பானர்ஜி இருவரும் தீவிரமாக ஆலோசித்து வருகின்றனர்
(Visited 1 times, 1 visits today)

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *