கலசபாக்கம் தொகுதியில் மழை வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட சாலையை சீரமைக்கும் பணி பன்னீர்செல்வம் எம்எல்ஏ பார்வையிட்டார்

வந்தவாசி : கலசபாக்கம் ஜவ்வாது மலை யில் சமீபத்தில் பெய்த கன மழையால் மிருகண்டாஅணைநிரம்பியது இதையடுத்து உபரி நீர் வெளியேற்றப்பட்டது இதனால் கால்வாய் பகுதியில் வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்பட்டது இதனால் கலசபாக்கம் பகுதியில் பல்வேறு இடங்களில் உள்ள பாலங்கள் மீது தண்ணீர் நிரம்பி சென்றது சில இடங்களில் வெள்ள அரிப்பு ஏற்பட்டு சாலைகள் துண்டிக்கப்பட்டன சிறுவள்ளூர் அண்ணாநகர் சாலை கள்துண்டிக்கப்பட்டது உடனடியாக அப்பகுதிக்கு விரைந்த கலசபாக்கம் சட்டமன்ற உறுப்பினர் வி பன்னீர்செல்வம் நேரில் சென்று பார்வையிட்டு சீரமைக்கும் பணிகளை துரிதப்படுத்தினார்பொதுப்பணித்துறை அலுவலர்களிடம் விரைவாக இப்பணிகள் முடிக்கவேண்டும் என கேட்டுக் கொண்டார் உடன் மாவட்ட அதிமுக துணைசெயலாளர் எல் என் துரை பொதுக்குழு உறுப்பினர் பொய்யாமொழி மு மாவட்ட கவுன்சிலர் கோவிந்தராஜ் மற்றும் பலர் கலந்து கொண்டனர்
(Visited 2 times, 1 visits today)

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *