கனிமொழி ராசா வருகை விழா கோலம்பூண்டது கோபாலபுரம்!

சென்னை: இந்தியாவையே உலுக்கிய 2ஜி ஸ்பெக்ட்ரம் வழக்கிலிருந்து விடுவிக்கப்பட்ட ராஜ்யசபா உறுப்பினரும் திமுக தலைவர் கருணாநிதியின் மகளுமான கனிமொழி மத்திய முன்னாள் அமைச்சர் ஆ ராசா புதுதில்லியிலிருந்து புறப்பட்டு சென்னைவிமானநிலையம் வந்தடைந்தனர் விமான நிலையத்திலிருந்து கோபாலபுரம் வரை தாரை தம்பட்டை மேள தாளங்களுடன் சிறப்பான வரவேற்ப்ளிக்கப்பட்டது முன்னதாக அண்ணன் முக ஸ்டாலினை கட்டி தழுவி கண்ணீருடன் தன் மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினார் இதேபோல் தனது தந்தை கருணாநிதியிடமும்தான்வழக்கிலிருந்து விடுப்பட்டுவிட்டதாக காதருகே கூறினார் கலைஞர் தன்மகளைஅணைத்து பாசமலை பொழிந்தார் கனிமொழி தனது தாயார்களின்காலில் விழுந்து ஆசீர்வாதம் பெற்றார் திமுக வினர்இந்நாளை நன்நாளாக கொண்டாடி வருகின்றனர்
(Visited 9 times, 1 visits today)

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *