பத்திரிகையாளர் சங்கத்தின் மாவட்ட பேரவை பன்னீர்செல்வம் எம்எல்ஏ கலந்துகொண்டார்

கலசபாக்கம் தமிழ்நாடு பத்திரிகை யாளர்சங்கத்தின் திருவண்ணாமலை மாவட்ட பேரவை க்கூட்டம் குப்பநத்தம்அணை பயணியர் விடுதியில் நடைபெற்றது வி ரவிச்சந்திரன் மாவட்ட தலைவர் தலைமையில் போளூர் சுரேஷ் மாவட்ட பொதுச்செயலாளர் முன்னிலையில் நடைபெற்ற இந்நிகழ்ச்சியில் பிஎஸ்டி புருஷோத்தமன் மாநில தலைவர் சிறப்புரையாற்றினார் கலசபாக்கம் சட்டமன்ற உறுப்பினர் வி பன்னீர்செல்வம் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டு 10-12 ம் வகுப்பில் தேர்ச்சி அடைந்த பத்திரிகையாளர்களின் குழந்தைகளுக்கு ரொக்கப் பரிசு சான்றிதழ்களை வழங்கிபேசினார் வரும் சட்டமன்ற கூட்டத்தொடரில் பத்திரிகையாளர் பென்ஷன் வீட்டுமனைபட்டா பஸ் பாஸ் உள்ளிட்ட சலுகைகளுக்காக நான் பேசுவேன் பத்திரிகையாளர்களின் நலன்களுக்காக என்னென்ன செய்ய முடியுமோ அவையெல்லாம் செய்வேன் என குறிப்பிட்டார் இந்நிகழ்ச்சியில் தேசியகவுன்சில் உறுப்பினர்கள் எஸ் சேது விஜயபாஸ்கர் மாநிலத் துணைதலைவர் எம் சண்முகவேல் பி நடராஜன் மாவட்ட பொருளாளர் உட்பட மாநில மாவட்ட நிர்வாகிகள் கலந்துகொண்டனர் இந்நிகழ்ச்சிக்கான ஏற்பாடுகளை எம் தனஞ்செயன் மாவட்ட செயலாளர் எ சரவணன் மா ஒருங்கிணைப்பாளர் செய்திருந்தனர்
(Visited 15 times, 1 visits today)

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *