பெண்களுக்கு மானிய விலையில் இருசக்கர வாகனம் அமைச்சர் சேவூர் ராமச்சந்திரன் வழங்கினார்

ஆரணி: முன்னாள் தமிழக முதல்வர் புரட்சித் தலைவி ஜெயலலிதா அவர்களின் பிறந்த தின விழா அதிமுக சார்பில்கோலாகலமாககொண்டாடப்பட்டுவருகிறதுஇதன் ஒரு அங்கமாக ஆரணி தொகுதியில் இந்துசமய அறநிலையத்துறை அமைச்சர் சேவூர் எஸ் ராமச்சந்திரன் தலைமையில் சிறப்பாக கொண்டாட ப்பட்டுவருகிறது ஆரணி நகரில் பெண்களுக்கு மானிய விலையில் இருசக்கர வாகனங்கள் வழங்கும் நிகழ்ச்சி மாவட்ட ஆட்சித் தலைவர் கந்தசாமி தலைமையில் நடைபெற்றது சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் தூசிமோகன் பன்னீர்செல்வம் முன்னிலையில் நடைபெற்ற இந்நிகழ்ச்சியில் 100 பெண்களுக்கு மானிய விலை இருசக்கர வாகனங்கள் வழங்க ப்பட்டன மகளிர் சுய உதவி குழு க்களை சேர்ந்த பெண்களுக்கு கடன் உதவி 52 லட்சத்து 25 ஆயிரம் ரூபாய் இந்துசமய அறநிலையத்துறை அமைச்சர் சேவூர் எஸ் ராமச்சந்திரன் வழங்கி பேசினார் மகளிர் திட்ட இயக்குநர் பா ஜெயசுதா உள்ளிட்ட பலரும் கலந்துகொண்டனர்,
(Visited 2 times, 1 visits today)

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *