திருவண்ணாமலை புதுபாளையம் ஒன்றியத்தில் ரூ 20 லட்சத்திற்கான தார்சாலை அமைக்கும் பணி பன்னீர்செல்வம் எம்எல்ஏ தொடங்கிவைத்தார்

வந்தவாசி: திருவண்ணாமலை மாவட்டம் கலசபாக்கம் தொகுதிக்குட்பட்ட செங்கம் அடுத்த புதுபாளையம் ஒன்றியம் அடிவாரம் கிராமத்தில் பொதுமக்களின் முக்கிய கோரிக்கைகளின்ஒன்றான தார்சாலை அமைக்கும் கோரிக்கையினைஏற்று சட்டமன்ற உறுப்பினர் வி பன்னீர்செல்வம் ரூ 20 லட்சத்திற்கான சாலை அமைக்கும் பணியினை தொடங்கிவைத்தார் செய்தியாளர்களிடம் பேசும்போது :- புரட்சி தலைவி அம்மா வின் பொற்கால ஆட்சியில் மக்கள் நலப் பணித் திட்டங்கள் சிறப்பாக நடைபெற்று வருகின்றன நாள் தோறும் மக்களை தேடிச்சென்று கோரிக்கை மனுக்களை பெற்று உடனுக்குடன் நிறைவேற்றி தருகிறேன் பொதுமக்களும் அவர்களின் தேவை களுக்காக எந்நேரமும் என்னை தொடர்பு கொள்கின்றனர் நானும் உடனுக்குடன் அவர்களின் தேவை களை பூர்த்தி செய்கின்றேன் புரட்சி தலைவி அம்மா அவர்களின் கட்டளைகளை நிறைவேற்றுவதில் பூரண நிம்மதி கிடைக்கிறது என்றார் உடன் மாவட்ட கழக துணைச் செயலாளர் எல் என் துரை உட்பட பலரும் இருந்தனர்
(Visited 5 times, 1 visits today)

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *